Arsenal 1 – 3 Manchester City-Nilichokiona

Juzi jumapili Arsenal ilicheza na Manchester City na kufungwa kwa goli 3-1, najua kufungwa ni kubaya lakini baada ya kuangalia tena mchezo ule Arsenal haikufanya vibaya sana.

Arsenal 1 - 3 Manchester City-Nilichokiona

Arsenal walicheza vizuri katika mchezo ule na kuna dakika kama 20 hivi za kipindi cha kwanza nilikuwa nasema kama timu ikiendelea hivi hivi tunaweza kupata matokeo.

Ukiangalia goli la kwanza makosa yalianzia kwa Guendouzi ambaye alimpasia mpira Iwobi na ndani ya eneo la hatari la Arsenal, Guendouzi anaondoka ndani ya eneo akiamini ya kwamba Iwobi atapiga mbele, wachezaji wawili wa City wanamkaba Iwobi, hajui afanye nini, anapoteza mpira timu haijakaa vizuri tumefungwa goli la kwanza.

Arsenal walifanikiwa kuzawazisha goli lile ndani ya dakika chache na kubadilisha kabisa sura ya mchezo.

Kuna baadhi ya mashabiki wa Arsenal wanamlaumu Stephan Lichtsteiner kwa goli la pili,mimi nimeangalia mpira ule kwenye luninga zaidi ya mara tatu,zilipigwa pasi za maana babu wa watu hakujua amkabe nani amuache nani, lile goli hakuna beki pale EPL angeweza kuzuia lisifungwe, kuna wakati lazima tukubali ya kwamba wapinzani ni bora kuliko sisi na juzi city walikuwa bora.

Goli la tatu la Manchester City lilikuwa ni la mkono, Sergio Aguero alikiri hilo baada ya mechi, pamoja na hayo bado lilikuwa goli zuri sana.

Arsenal hawakufanikiwa kipiga shuti hata moja golini katika kipindi cha pili, sio kwamba nawatetea ila naamini goli la tatu la Man City liliwavunja nguvu, naamini ya kwamba ingekuwa 2-1 hadi dakika ya 75 Arsenal wangeanza kuushambulia Man City kwa nguvu zaidi na pengine matokeo yangekuwa tofauti.

Pia kuna watu wanamtupia lawama kocha Unai Emery, binafsi sioni la zaidi ambalo angeweza kufanya, kwa kikosi alichonacho alifanya kila kitu ambacho ningependa kocha afanye. Kuna wataki mambo hayaendi kama unavyotaka na juzi ilikuwa moja ya hizo siku.

Timu bora ilishinda na sisi acha tujenge timu tuangalie kama mwakani tunaweza kuwakaribia, kwa sasa acha tuendelee kupambana na wenzetu akina Chelsea na Manchester United tuangalia kama tutapata nafasi ya kucheza ligi ya mabingwa wa Ulaya msimu ujao.

Speak Your Mind

*