Arsenal vs Liverpool-Muda wa kuwanyamazisha mdomo wapinzani

Arsenal leo itakuwa na kibarua kigumu wakati watakapowakaribisha vijana wa Jurgen Klop, Liverpool katika uwanja wa Emirates.

Arsenal vs Liverpool-Muda wa kuwanyamazisha mdomo wapinzani

Pamoja na Arsenal kucheza michezo 13 bila ya kufugwa (imeshinda 12 na kutoka sare 1) bado wachambuji wengi wa soka hawaipi nafasi ya kushinda katika mchezo wa leo. Ukweli ni kwamba  kuna baadhi mashabiki wa Arsenal wanaoamini ya kwamba Arsenal itapoteza mchezo huu.

Ni kweli kwamba Liverpool chini ya Klop wameimalika sana hasa baada ya kumsajili beki kisiki kutoka Southampton Virgil Van Dijk na golikipa Allison. Wakati Arsenal ndio kwanza wana miezi mitatu tangu waanze kujipanga.

Nimekuwa nikiwaangalia Liverpool katika mechi zao nyingi msimu huu, nikiwa mkweli sio timu ya kutisha sana kama wachambuzi wengi wanavyotaka tuamini, kuna mechi dhidi ya Leicester na Huddlefield walishinda kibahati, pia safu yao ya ushambuliaji sio kali kama mwaka jana, ingawa safu yao ya ulinzi imeimarika sana.

Rekodi

Unai Emery amewahi kuifunga Liverpool ya Klop kwenye fainali ya kombe la Europa League baada ya kumzidi ujanja Klop katika kipindi cha pili, Ingawa Arsenal haijawahi kuifunga Liverpool tangu ianze kufundishwa na Klop.

Liverpool imeshinda mara mbili tu katika michezo kumi na nane iliyofanyika Emirates na Arsenal haijaifunga Liverpool katika michezo 6 ya mwisho.

Vikosi

Wao wana Allison ambaye si kipa mbaya lakini anafaungika,ikumbukwe ya kwamba ni kipa ambaye amecheza michezo 100 tu ndani ya miaka mitano iliyopita na kati ya hiyo 50 ilikuwa ni mwaka jana, pia ikumbukwe ya kwanza alikuwa anawekwa benchi na Wojciech Szczęsny.Kwenye suala la makipa naamini ngoma droo.

Linapokuja kwenye mabeki hapo ndipo vijana hao wa Klop wanapoishida Arsenal, kusajiliwa kwa Van Dijk na Allison kumewaimalisha sana, siku hizi hawafungwi magoli ya kijinga kama zamani,Arsenal ina majeruhi wengi upande wa mabeki, sina taarifa kama Kolasinac, Monreal,Sokratis na Bellerin wamepita vipimo vya afya, kama hawajapita inaweza ikawa jioni mbaya sana kwa sisi mashabiki wa Arsenal.

Kwenye kiungo naamini Torreira, Xhaka na Ôzil ni bora kuliko kiungo chote cha Liverpool kama huamini subiri baadaye uone, ila kutokana na beki kuwa mbovu itabidi viungo wa Arsenal wacheze kwa juhudi kubwa kama Arsenal inataka kushinda mchezo wa leo.

Linapokuja kwenye ushambuliaji naamini hakuna tofauti kubwa sana wao wana Manè , Bob Firminho na Moh Salah na sisi tuna Auba,Lacazette na Iwobi.

Utabiri

Ni mchezo mgumu sana kutabiri, lakini naamini katika uwezo wa kikosi cha Arsenal na pia nina imani na kocha Unai, kama nilivyosema tuna kiungo bora kuliko Liverpool na hapo ndipo tunapoweza kuwafungia, ingawa sina imani na safu ya ulinzi kama inaweza kuwazuia Moh Salah na wenzie.

Naani mchezo wa leo utakuwa na magoli mengi na Arsenal itashinda na kuwafunga midomo wapinzani wote waliokuwa wanadai tunazifunga timu dhaifu, naamini Arsenal atashinda kwa goli 3-2.

Je wewe una maoni gani? tupia maoni yako na utabiri hapo chini.

 

Speak Your Mind

*