Manchester City Vs Arsenal-Mtazamo wangu

Manchester City Vs Arsenal-Mtazamo wangu

Leo Arsenal itakuwa wageni wa Manchester City katika mchezo wa raundi ya 25 ya ligi kuu ya Uingeleza.

Man City wanaingia katika mchezo huo wakiwa katika nafasi ya pili, pointi tano nyuma ya vinara wa ligi hiyo Liverpool hivyo watataka kushinda ili kuwasogelea Liverpool wanaocheza kesho.

Kwa upande wa Arsenal wao wanaingia katika mchezo huo wakiwa katika nafasi ya tano, pointi tatu nyuma ya Chelsea wanaoshika nafasi ya nne na ya mwisho ya kushiriki ligi ya mabingwa wa Ulaya, ili Arsenal iwapiku Chelsea itabidi ishinde mchezo wa leo kwa goli 5-0.

Hakuna mchambuzi hata mmoja anaeipa nafasi ya kushinda timu ya Arsenal, hata asilimia kubwa ya mashabiki wa Arsenal wanaamini ya kwamba tayari Arsenal imeshapoteza mchezo huu, huku baadhi yao wakisema ya kwamba Unai Emery apumzishe wachezaji wa kikosi cha kwanza kwani matokeo yanajulikana.

Mimi binafsi sikubaliani na hilo kwani naamini ya kwamba japo Manchester City ni bora kuliko Arsenal kwa sasa lolote linaweza kutokea na Arsenal anaweza kushinda mchezo wa leo, siku chache zilizopia Man City hawa hawa walifungwa na Newcastle United moja ya timu mbovu za ligi kuu.

Kwa sasa wapinzani wa karibu wa Arsenal ni Manchester United na Chelsea, Chelsea alishinda jana na ikitokea Man United wakashinda leo ina maana Arsenal watakuwa nafasi ya sita, hilo mimi halinitishi sana kwani baada ya mchezo wa leo Arsenal itakuwa imemaliza mechi katika viwanja vigumu.

Arsenal inasumbuka kupata matokeo viwanja vya ugenini kwa timu za Chelsea, Southampton,Man United,Liverpool Man City na Stoke City. Ukiondoa Stoke City ambao walishuka na Man City tunaocheza nao leo viwanja vingine vyote tumeshaenda na nyumbani huwa hatufungwi kizembe.

Chelsea bado hajacheza na Liverpool, Man City,Man United na Totenham, Man United bado hajacheza na Liverpool, Man City na watakuja Emirates (ingawa wanaweza kutufunga), hivyo timu hizo zitapoteza pointi tu na kuipa nafasi Arsenal ya kuingia nne bora.

Kuhusu kikosi naamini ya kwamba Leno ataanza golini, nasikia Niles hajasafiri na timu, yule babu kutoka Juventus sijawahi kumuamini, ningependa Carl Jenkinson aanze kulia huku Mustafi na Koscienly wakianza kati na kushoto akae Nacho Monreal.

kuna tetesi za kwamba Granit Xhaka atakosa mchezo huu, naamini Aaron Ramsey atanza kama kiungo wa kati akisaidiana na Lucas Torreira na Matteo Guendouzi, huku Mesut Ôzil au Denis Suarez akicheza nyuma ya Auba na Lacazete.

Kama nilivyosema, Man City ni timu nzuri ila inafungika na nina imani ya kwamba leo Arsenal ataondoka na pointi moja hivyo natabiri sare ya goli 2-2.

Je wewe una mtazamo gani kuhusu mchezo huu? tupia maoni na utabiri wako hapo chini.

Speak Your Mind

*